*હૈદરાબાદના ઓવેસી ની રાજકીય પાર્ટી એ આઈ એમ આઈ એમ નો સૌરાષ્ટ્રમાં મજબૂત પગ પેસારો! સૌરાષ્ટ્રના રાજકારણમાં ખળભળાટ*

Share with:


“જૂનાગઢ જિલ્લાના માંગરોળ સહિત વિવિધ વિસ્તારોની મુલાકાત કરી” ગુજરાતમાં રાજકીય ક્ષેત્રે રાજકીય નેતાઓ દ્વારા વર્ષ 2022 વિધાનસભા અંતર્ગત સેન્સ પ્રક્રિયા શરૂ કરી હોય વિવિધ રાજકીય નેતાઓ દ્વારા વિવિધ પ્રકારના જન સંપર્ક શરૂ કરી રહ્યા છે ત્યારે એ આઈ એમ આઈ એમ પાર્ટી દ્વારા ગુજરાતમાં અમદાવાદ ખાતે કાર્યાલય શરૂ કર્યા બાદ વિવિધ શહેર-જિલ્લામાં જનસંપર્ક પાટી ના હોદેદારો કાર્યકરો દ્વારા શરૂ કરવામાં આવ્યું છે ત્યારે તાજેતરમાં જૂનાગઢ જિલ્લાના માંગરોળ તાલુકાના સર્કિટ હાઉસ ખાતે એ આઈ એમ આઈ એમ પાર્ટીના ગુજરાત ટીમ દ્વારા કોંગ્રેસના હોદેદારો એ આઈ એમ આઈ એમ પાર્ટીમાં જોડાયા છે જે અંગેની જાણવા મળતી વિગત એવી છે કે સૌરાષ્ટ્રના કેશોદ માંગરોળ પાટણ વેરાવળ વિસ્તારોમાં જન સંપર્ક શરૂ કરી દીધું હોય જેમાં દલિત મુસ્લિમ સમાજના વિવિધ પ્રશ્નોને ધ્યાને રાખી સર્વે સમાજને ન્યાય અપાવવાના હેતુ સર એ આઈ એમ આઈ એમ ના અમદાવાદ શહેર પ્રમુખ સમસદ ભાઈ પઠાણ એડવોકેટ તેમજ સફી ભાઈ શેખ .સહાનવાઝ ભાઈ પઠાણ. વિજય મોટી સંખ્યામાં હાજરી આપી હતી અને સુલેમાનભાઈ કોંગ્રેસના પણ એ આઈ એમ આઈ એમ માં હાજરી આપી હતી જે સમગ્ર કાર્યક્રમ ની તસવીર નજરે પડે છે

Share with:


Kirtiben Rathod

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

અવિરત સેવા: જસદણના પૂર્વ નગરપતિએ પાલિકાના 110 સફાઈ કર્મીઓને અને 190 જરૂરીયાતમંદોને ખાદ્યસામગ્રીની કીટ વિતરણ કરી.

Fri Aug 27 , 2021
Share with: અવિરત સેવા: જસદણના પૂર્વ નગરપતિએ પાલિકાના 110 સફાઈ કર્મીઓને અને 190 જરૂરીયાતમંદોને ખાદ્યસામગ્રીની કીટ વિતરણ કરી. તેઓ 1990 થી સતત સાતમ-આઠમના પર્વ નિમિત્તે કીટ વિતરણ કરતા આવ્યા છે. શરૂઆતમાં 22 સફાઈ કર્મીઓ હતા જેને કીટ વિતરણ કરતા હતા ને આજે 110 સફાઈ કર્મીઓને કીટ વિતરણ કરી રહ્યા છે. […]

You May Like

Breaking News

જસદણ ખાતે સેન્ડી કંપનીના ડિસ્ટ્રીબ્યુટર્સ એવા રઘુવીર ઈલેક્ટ્રીક દ્વારા વેપારી મિત્રોનું ભવ્ય સ્નેહમિલન યોજાયું…. ………………………………………….. જસદણ ખાતે સેન્ડી હોમ એપ્લાયન્સ કંપની. જે ઇલેક્ટ્રોનિક્સ ક્ષેત્રની ખ્યાતનામો કંપનીમાની એક કંપની છે. જેમાં સેન્ડી કંપની દ્વારા એર કુલર, સીલીંગ ફેન, ઇન્ડક્શન, મિક્ચર, ટોસ્ટર, બ્લેન્ડર વગેરે જેવી વિશાળ શ્રેણીમાં ઈલેક્ટ્રીક આઈટમો બનાવતી કંપની છે અને આ કંપનીના જસદણ ડિસ્ટ્રીબ્યુટર્સ રઘુવીર ઇલેક્ટ્રીકસના માલિક રજનીભાઈ અંબાણી, જયદીપભાઈ અંબાણી, ધનવીન અંબાણી દ્વારા જસદણ ખાતે આવેલ શ્યામકુંજ હોલમાં જસદણ – વિછીયા તાલુકાના અને અન્ય તાલુકાના વિશાળ સંખ્યામાં વેપારી મિત્રો આવેલ હતા અને આ કંપનીના ફાઉન્ડર અને ચેરમેનશ્રી સરદાર હરિસિંહ અને કંપનીના કર્મચારીશ્રી મહેશભાઈ, ગોપાલસિંગ, હસમુખભાઈ, વિનુભાઈ હાજર રહ્યા હતા અને કંપની વિશે માહિતી અને માર્ગદર્શન આપેલું હતું. કંપનીના કાર્યક્રમો બાદ હાસ્ય કલાકાર ઉમેશ રાવ દ્વારા હાસ્યની રમઝટ બોલાવવામાં આવેલી હતી અને કંપનીના વિવિધ આઈટમોનું ડિસ્પ્લે રાખવામાં આવેલ હતું અને કાર્યક્રમના અંતે ભોજનની વ્યવસ્થા રાખવામાં આવી હતી અને આ કાર્યક્રમનું સ્ટેજ સંચાલન મનીષભાઈ મજેઠીયા અને એડવોકેટ – પ્રકાશ પ્રજાપતી દ્વારા કરવામાં આવેલ.