અમીરગઢ તાલુકાના ઇકબાલગઢ નજીક આવેલ પવિત્ર યાત્રાધામ વિશ્વેશ્વર મહાદેવના પ્રાંગણમાં વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ ની મીટીંગ યોજાઇ

Share with:


બનાસકાંઠા જિલ્લાના અમીરગઢ તાલુકાના મુખ્ય વેપાર ક્ષેત્ર ગણાતા એવા ઇકબાલગઢ નજીક આવેલ પવિત્ર યાત્રાધામ વિશ્વેશ્વર મહાદેવના પ્રાંગણમાં અમીરગઢ તાલુકા દ્વારા વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ ની મીટીંગ નું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું તેમાં 1964 થી કાર્યરત હિન્દુ સંસ્કૃતિ ની જાળવણી માટે કાર્યરત એવું વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ દ્વારા સંગઠનને મજબૂત કરવા માટે યુવાનોને આહવાન કરવામાં આવ્યુ હતું જ્યારે મયુરભાઈ.પી.પટેલ જિલ્લા મંત્રી દ્વારા ઉપસ્થિત હિન્દુ સમાજ ને હાજર રહેવા બદલ હાર્દિક સ્વાગત કર્યું હતું જ્યારે સૌપ્રથમ દિપ પ્રાગટ્ય કરી કાર્યક્રમ ની શરૂઆત કરવામાં આવી હતી તેમજ વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ તથા રામમંદિર વિશે ચર્ચા વિચારણા કરવામાં આવી હતી જ્યારે અમીરગઢ તાલુકામાં સંગઠન ની નવીન ટીમ બનાવવામાં આવી હતી જ્યારે આ કાર્યક્રમમાં ઉપસ્થિત મયુરભાઈ પી પટેલ જિલ્લા મંત્રી પ્રાંત સેવા પ્રમુખ પ્રભુદાસભાઈ ચીમનભાઈ મોદી પ્રાંત સંગઠન મંત્રી રાજેશભાઈ પટેલ જિલ્લા અધિકારીગણ જિલ્લા અધ્યક્ષ દિલસુખભાઈ આર અગ્રવાલ દુર્ગાવાહિની સંયોજિકા હિરલબેન ચૌધરી જ્યારે અમીરગઢ તાલુકા વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ નવીન ટીમ બનાવવામાં આવી તે મુખ્ય યુવાનોએ હાજરી આપી જેમાં પ્રમુખ અજમેર સિંહ તેજ સિંહ ડાભી ઉપ પ્રમુખ ભીખાભાઈ મગનભાઈ પટેલ મંત્રી ઇશ્વરભાઇ મંગલ પુરી ગૌસ્વામી વગેરે હોદ્દેદારો ઉપસ્થિત રહ્યા હતા તેમજ નવીન ટીમની રચના કરેલ દરેક હોદ્દેદારો અને પ્રમુખ અજમેર સિંહ ડાભી એ અભિવાદન તથા શુભકામનાઓ પાઠવી હતી સંપૂર્ણ કાર્યક્રમ શાંતિપૂર્ણ કરવામાં આવ્યો હતો રિપોર્ટર જિતેન્દ્રકુમાર અગ્રવાલ ઇકબાલગઢ

Share with:


Kirtiben Rathod

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

દ્વારકાની ટ્રેન શરૂ થતાં સિહોરના લોકોમાં ખુશી જોવા મળી હતી... નારી આવાજ

Fri Aug 20 , 2021
Share with: ભાવનગર_સમાચાર ભાવનગરથી દ્વારકા જવા માટે એક માત્ર ઓખા ટ્રેન છેલ્લા ઘણાં લાંબા સમયથી કેન્સલ કરવામાં આવી હતી. જેના કારણે મુસાફરો-શ્રધ્ધાળુઓને દ્વારકાધીશના દર્શન કરવા જવા માટે ખાનગી વાહનો,એસ.ટી,બસ મારફત દ્વારકા જવું પડતું હોય,ઓખા ટ્રેનને ફરી શરૂ કરવા માટે માંગણી ઉઠી હતી. જેને રેલવેએ સ્વીકારી ઓખા ટ્રેન પુનઃ શરૂ કરવા […]

You May Like

Breaking News

જસદણ ખાતે સેન્ડી કંપનીના ડિસ્ટ્રીબ્યુટર્સ એવા રઘુવીર ઈલેક્ટ્રીક દ્વારા વેપારી મિત્રોનું ભવ્ય સ્નેહમિલન યોજાયું…. ………………………………………….. જસદણ ખાતે સેન્ડી હોમ એપ્લાયન્સ કંપની. જે ઇલેક્ટ્રોનિક્સ ક્ષેત્રની ખ્યાતનામો કંપનીમાની એક કંપની છે. જેમાં સેન્ડી કંપની દ્વારા એર કુલર, સીલીંગ ફેન, ઇન્ડક્શન, મિક્ચર, ટોસ્ટર, બ્લેન્ડર વગેરે જેવી વિશાળ શ્રેણીમાં ઈલેક્ટ્રીક આઈટમો બનાવતી કંપની છે અને આ કંપનીના જસદણ ડિસ્ટ્રીબ્યુટર્સ રઘુવીર ઇલેક્ટ્રીકસના માલિક રજનીભાઈ અંબાણી, જયદીપભાઈ અંબાણી, ધનવીન અંબાણી દ્વારા જસદણ ખાતે આવેલ શ્યામકુંજ હોલમાં જસદણ – વિછીયા તાલુકાના અને અન્ય તાલુકાના વિશાળ સંખ્યામાં વેપારી મિત્રો આવેલ હતા અને આ કંપનીના ફાઉન્ડર અને ચેરમેનશ્રી સરદાર હરિસિંહ અને કંપનીના કર્મચારીશ્રી મહેશભાઈ, ગોપાલસિંગ, હસમુખભાઈ, વિનુભાઈ હાજર રહ્યા હતા અને કંપની વિશે માહિતી અને માર્ગદર્શન આપેલું હતું. કંપનીના કાર્યક્રમો બાદ હાસ્ય કલાકાર ઉમેશ રાવ દ્વારા હાસ્યની રમઝટ બોલાવવામાં આવેલી હતી અને કંપનીના વિવિધ આઈટમોનું ડિસ્પ્લે રાખવામાં આવેલ હતું અને કાર્યક્રમના અંતે ભોજનની વ્યવસ્થા રાખવામાં આવી હતી અને આ કાર્યક્રમનું સ્ટેજ સંચાલન મનીષભાઈ મજેઠીયા અને એડવોકેટ – પ્રકાશ પ્રજાપતી દ્વારા કરવામાં આવેલ.